Đèn Rọi Ray Nam Châm TQA 20W (RNC-20SS-TQA) là sản phẩm mới của KingLED. Đèn được dùng để trang trí, chiếu sáng giúp tạo điểm nhấn cho không gian.
Đèn Rọi Ray Nam Châm TQA 20W (RNC-20SS-TQA)
967.000 ₫
Mã SP : RNC-20SS-TQA
Công Suất : 20W
Nguồn Điện : 220V/50Hz
Ánh Sáng : Trắng Trung tính Vàng
Nhiệt Độ Màu : 6500K 4000K 3000K
Kích Thước : 600*22*43 mm
Chip LED : COB SAMSUNG
Quang Thông : 594/ 660/ 726 Lm
Đèn Ray Nam Châm Chỉnh Góc Chiếu 12W