Đèn Rọi Cột 18W KingLED DRC01-18-V
1.641.250 ₫
Mã SP : DRC01-18-V
Công Suất : 18W
Nguồn Điện : 220V/50Hz
Ánh Sáng : Vàng
Nhiệt Độ Màu : 3000K
Đèn Cắm Cỏ 25W Ánh Sáng Vàng KingLED DCC-25-V 1 × Subtotal: 834.600 ₫
2.525.000 ₫ 1.641.250 ₫
Mã SP : DRC01-18-V
Công Suất : 18W
Nguồn Điện : 220V/50Hz