Đèn LED Tuýp Bán Nguyệt KingECO 36W 1,2M EC-TBN-36-120
193.050 ₫
Mã SP : EC-TBN-36-120
Công Suất : 36W
Nguồn Điện : 220V/50Hz
Ánh Sáng : Trắng
Nhiệt Độ Màu : 6500K
Kích Thước : 120*7.5*2.3 cm
Quang Thông : 3600lm
Độ Hoàn Màu : CRI> 80
Đèn LED Tuýp KingLED T8 Thủy Tinh 1M2 18W 1 × Subtotal: 51.350 ₫