Đèn LED Ốp Trần Tròn 12W KingECO Viền Trắng EC-ONL-12-T170-T-T
171.600 ₫
Mã SP : EC-ONL-12-T170-T-T
Công Suất : 12w
Nguồn Điện : 220V/50Hz
Ánh Sáng : Trắng
Nhiệt Độ Màu : 6000K
Kích Thước : ø170*35 mm