Đèn LED Ống Bơ Chiếu Rọi EMERALD 20W KingLED OBR-20SS-D115
471.250 ₫
Mã SP : OBR-20SS-D115
Công Suất : 20W
Ánh Sáng : Trắng, Vàng, Trung tính
Nhiệt Độ Màu : 6000K 3000K 4000K
Kích Thước : Ø115*140 mm
Chip LED : COB SAMSUNG
Tuổi Thọ : 50.000 giờ
Bảo Hành : 24 Tháng
Đèn LED Ống Bơ Tán Quang Agate 8W KingLED