Đèn LED Âm Trần Kéo Xoay 15W KingLED DLKX-15SS-T
570.700 ₫
Mã SP : DLKX-15SS-T
Công Suất : 15w
Nguồn Điện : 220V/50Hz
Ánh Sáng : Trắng, Vàng, Trung tính
Nhiệt Độ Màu : 6000K, 3000K, 4000K
Kích Thước : Ø98*112mm
Lỗ Khoét : Ø95mm
Chip LED : SAMSUNG
Đèn LED Âm Trần Rọi Tourmaline 12W KingLED Đơn Sắc